செய்திகள்

முதல் காதலரையே திருமணம் செய்யும் அதிர்ஷ்டம் இந்த 5 ராசிகளுக்கு இருக்காம்!

நம்மில் சிலர் மட்டுமே நம் தூய்மையான காதலையும், உண்மையான அன்பையும் பெறுகிறோம்.

ஒருவரின் வாழ்க்கையில் பல காதல்கள் ஏற்படலாம் ஆனால் அவர்களின் முதல் காதல் என்பது எப்போதும் மறக்க முடியாததாகும்.

முதல் காதல் என்பது எப்போது ஏற்படும், யார்மீது ஏற்படும் என்பதை ஒருபோதும் நம்மால் தீர்மானிக்க முடியாது.

முதல் காதலை மட்டும் ஏன் மறக்க முடிவதில்லை என்பது இன்றும் புரியாத மர்மமாக உள்ளது.

முதல் காதலில் வெற்றியடைந்து அவர்களையே திருமணம் செய்து கொள்ளும் அதிர்ஷ்டம் அனைவருக்கும் கிடைப்பதில்லை.

ஆனால் இந்த அதிர்ஷ்டம் சில ராசிக்காரர்களுக்கு தானாக கிடைக்கும்.

கடகம்

காதல் மற்றும் ஒருவரின் முதல் காதலை திருமணம் செய்துகொள்வது போன்ற விஷயங்களுக்கு வரும்போது, கடக ராசிக்காரர்கள் அவ்வாறு செய்ய வாய்ப்புள்ளது. பயணம் எவ்வளவு கடினமாக இருந்தாலும், அவர்களின் அன்பு தூய்மையானது, உறுதியானது, அவர்களுக்கு நம்பிக்கையை ஒருபோதும் அவர்கள் ஒருபோதும் கைவிட மாட்டார்கள்.

அது மட்டுமல்ல, ஒரு புற்றுநோயாளர் ஒருவரை நேசித்தால், அவர்கள் பின்வாங்குவதோ அல்லது வேறு சிலருக்கு எளிதில் விழுவதோ அல்ல. இதுதான் அவர்களையும் நம்பகமான நபராக ஆக்குகிறது.

ரிஷபம்

ரிஷப ராசிக்கார்களை பொறுத்தவரை காதல் மற்றும் உறவுகள் அவர்களுக்கு தீவிரமானவையாகும். அவர்களுக்கு ஒருவரிடம் காதல் ஏற்படவில்லையென்றால், அவர்கள் ஒருபோதும் தொடங்க மாட்டார்கள்.

அதனால்தான், அவர்கள் தங்கள் உலகத்திற்கு வரும் முதல் நபரை திருமணம் செய்து கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. இவர்கள் மனதை உடனடியாக மாற்றிக்கொள்ளும் வகை அல்ல, அவர்கள் யாரையாவது கண்டுபிடித்தால், அவர்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் அவர்களுடன் இருக்க வாய்ப்புள்ளது.

துலாம்

துலாம் ராசிக்காரர்கள் தங்கள் காதலில் சமநிலையையும் தூய்மையையும் விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் மிக அடிப்படையான வாழ்க்கை முறையால் திருப்தி அடைந்து, நிலையான மற்றும் பாதுகாப்பானதாக இருக்கும் வரை மனநிறைவான வாழ்க்கையை வாழ்பவர்கள்.

எனவேகாதல் என்று வரும்போது, இந்த பாதுகாப்பு மற்றும் அப்பாவித்தனத்தின் உணர்வு அவர்களின் முதல் காதல் காதலிடம் மட்டுமே வருகிறது. சொல்லப்போனால் அவர்கள் முதல் காதலை நிச்சயம் திருமணம் செய்து கொள்ளும் நபர்கள்.

விருச்சிகம்

விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் உணர்ச்சிவசப்படாத ஆத்மாக்கள், அவர்களால் துரோகத்தை ஒருபோதும் மன்னிக்க முடியாது. அவர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்களின் முதல் காதல் எல்லாவற்றிலும் ஆழமான மற்றும் தூய்மையானது என்பதால், அவர்கள் நீண்ட காலமாக அதனுடனேயே ஒட்டிக்கொண்டிருக்கலாம்.

இருப்பினும் இது அவர்களின் முதல் காதலரைப் பொறுத்தது. அவர்கள் ஏதேனும் துரோகத்தை எதிர்கொண்டால், அவர்கள் ஒருபோதும் ஒரே மாதிரியாக இருக்க மாட்டார்கள். இது அவர்களின் முதல் காதல் எவ்வாறு மாறுகிறது என்பதைப் பொறுத்தது.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்கள் மற்ற அனைத்து ராசிகளை விட அதிகமான காதல் உணர்வு கொண்டவர்கள். திருமணத்தை பொறுத்தவரை இவர்களின் முதல் சாய்ஸ் எப்போதுமே காதல் திருமணம்தான். தங்களை தன்னுடைய துணையும் வேண்டுமென்று விரும்புகிறவர்கள்.

மீன ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை அன்பான மற்றும் அக்கறையுள்ள உறவு அவர்களுக்குத் தேவையானது, இந்த குணாதிசயங்களை அவர்கள் முதல் காதலில் கண்டால், அவர்கள் அதை உலகில் வேறு எங்கும் தேடமாட்டார்கள்.

எங்கள் பக்கத்தை Like செய்து எம்முடன் தொடர்ந்தும் இணைந்திருங்கள்…

Facebook :- LIKE

Facebook Groups :- Joined

* இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் உங்கள் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். நன்றி!

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular


colombotamil
To Top