செய்திகள்

இந்த ராசிக்காரங்க எதிரிகள ஓட ஓட விரட்டப்போறாங்களாம்

மேஷம்: நீண்ட காலமாக தடைபட்ட வேலை முடிவதால் இன்று உங்களுக்கு ஒரு பெரிய நிவாரணம் கிடைக்கும். உங்கள் வழியில் வந்த தடையை இன்று கடக்க முடியும். இன்று உங்கள் மனைவியுடன் கூடுதல் நேரம் செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்கள் காதலி உங்களை எவ்வளவு ஆழமாக நேசிக்கிறார் என்பதை நீங்கள் உணர்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: மெரூன்

அதிர்ஷ்ட எண்: 31

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 10:30 முதல் மாலை 4:00 மணி வரை

ரிஷபம்: உடல்நலம் பற்றிப் பேசும்போது, உங்கள் அதிகரிக்கும் எடையைக் கட்டுப்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் வரும் நாட்களில் சில கடுமையான நோய்களால் பாதிக்கப்படலாம். இன்று பணத்தின் அடிப்படையில் நன்றாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நல்ல நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: அடர் நீலம்

அதிர்ஷ்ட எண்: 10

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 4:30 முதல் 9:05 வரை

மிதுனம்: இன்று ஒரு நல்ல தொடக்கமாக இருக்கும். காலையில் வரும் நற்செய்தியால் மனம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். நீங்கள் வேலை செய்தால் இன்று நீங்கள் ஏதேனும் பாதகமான சூழ்நிலையை சந்திக்க நேரிடும். நீங்கள் ஒரு உயர் அதிகாரியுடன் வாக்குவாதம் செய்ய வாய்ப்புள்ளது. ஆரோக்கியத்தின் பார்வையில் நாள் சாதகமாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண்: 21

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 8:30 மணி முதல் மாலை 3:00 மணி வரை

கடகம்: இந்த நாளில் நீங்கள் கவனமாக இருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். உங்கள் வழியில் தடைகளை உருவாக்க உங்கள் எதிரிகள் தங்களால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பார்கள். அவசரம் உங்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் என்பதை நிரூபிக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக நேரம் செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்காமல் போகலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ஊதா

அதிர்ஷ்ட எண்: 2

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 10:00 மணி முதல் மதியம் 1:30 மணி வரை

சிம்மம்: பொருளாதாரரீதியில் இன்று உங்களுக்கு மிகவும் சவாலான நாளாக இருக்கும். பண இழப்பு உங்களை தேடி வரும், எதற்கும் தயாராக இருங்கள். நிலுவையில் உள்ள உங்கள் பணிகளை முடிக்க முயற்சி செய்யுங்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் தவறான முடிவை சந்திக்க நேரிடும். தேவையற்ற செல்வுகளை தவிர்ப்பது நல்லது.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: மெரூன்

அதிர்ஷ்ட எண்: 5

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 11:00 மணி முதல் பிற்பகல் 2:30 மணி வரை

கன்னி : வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு இன்று பாதகமான சூழ்நிலை ஏற்படும். சக ஊழியர்களிடம் இருந்து ஒத்துழைப்பு கிடைப்பதில் சிக்கல் ஏற்படும் மற்றும் அவர்கள் உங்களை எதிர்க்கக்கூடும். நீங்கள் அமைதியாக இருந்து விஷயத்தை கையாள முயற்சித்தால் நல்லது. இன்று உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் சலசலப்பு ஏற்படலாம். சிறிய விஷயங்களை புறக்கணிப்பதன் மூலம், உங்கள் வீட்டின் அமைதியை நீங்கள் பராமரிக்கலாம்

அதிர்ஷ்ட நிறம்: இளஞ்சிவப்பு

அதிர்ஷ்ட எண்: 10

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 6:00 மணி முதல் இரவு 8:45 மணி வரை

துலாம்: உங்களுக்கு நெருக்கமான ஒருவருக்கு பரிசு வழங்க இன்று நீங்கள் திட்டமிடலாம். பணத்தைப் பற்றி உங்களுக்கு கொஞ்சம் அக்கறை இருந்தாலும், உங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ப செலவு செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். பயணம் செய்யும் போது முழு கவனிப்புடன் இருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ஆரஞ்சு

அதிர்ஷ்ட எண்: 20

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 8:00 மணி முதல் மதியம் 1:00 மணி வரை

விருச்சிகம்: நீங்கள் இன்று ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுக்கப் போகிறீர்கள் என்றால், கிரகங்களின் எதிர்மறையான விளைவுகள் காரணமாக, பொருத்தமான முடிவுகளை எடுப்பதில் நீங்கள் நிறைய சிரமங்களை சந்திக்க நேரிடும். ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ஊதா

அதிர்ஷ்ட எண்: 7

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 5:25 மணி முதல் இரவு 9:00 மணி வரை

தனுசு : சமூகப் பணிகளில் உங்கள் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். இன்று ஒரு ஏழைக்கு உதவ உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தால், அதனை நழுவ விட வேண்டாம். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் பதற்றம் இருக்கும். உங்கள் வீட்டில் ஒரு விவாதம் இருக்கலாம்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ஆரஞ்சு

அதிர்ஷ்ட எண்: 22

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 7:00 மணி முதல் மதியம் 1:30 மணி வரை

மகரம்: இன்று பணிச்சுமை அதிகரித்தாலும் உங்களின் செயல்திறன் அனைத்தையும் சமாளிக்கும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியும் அன்பும் இருக்கும். உங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடமிருந்து கூடுதல் ஆதரவைப் பெறுவதன் மூலம் நீங்கள் மன அமைதியையும் மகிழ்ச்சியையும் பெறுவீர்கள். இன்று, உங்கள் மனைவியின் மாற்றப்பட்ட மனநிலை உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும். உங்கள் நிதி நிலைமை வலுவாக இருக்கும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: வெள்ளை

அதிர்ஷ்ட எண்: 8

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 6:00 முதல் 9:20 மணி வரை

கும்பம்: உங்கள் நேர்மறையால் ஆற்றலால் எல்லோரும் ஈர்க்கப்படுவார்கள். இன்று உங்கள் எதிரிகளும் உங்கள் முதுகுக்குப் பின்னால் உங்களைப் புகழ்வார்கள். நீங்கள் ஒரு வேலையைச் செய்தால், உங்கள் முதலாளியை ஏமாற்ற வேண்டாம், உங்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட எந்த வேலையையும் நேர்மையுடன் முடிக்கவும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: ப்ரவுன்

அதிர்ஷ்ட எண்: 12

அதிர்ஷ்ட நேரம்: காலை 7:00 மணி முதல் இரவு 8:45 மணி வரை

மீனம்: உங்கள் நிதி நிலைமையைப் பற்றி பேசினால், இன்று ஒரு இலாபகரமான நாளாக இருக்கும். வருமான அதிகரிப்பு உங்கள் பொருளாதார நிலைமையை பலப்படுத்தும். இன்று வணிகர்களுக்கு ஒரு சிறந்த நாளாக இருக்கப்போகிறது. நீங்கள் ஒரு பெரிய நிதி பரிவர்த்தனை செய்யலாம். அலுவலகத்தில் மேலதிகாரிகளின் ஆதரவுடன், உங்கள் பணி எளிதாகிவிடும்.

அதிர்ஷ்ட நிறம்: பச்சை

அதிர்ஷ்ட எண்: 24

அதிர்ஷ்ட நேரம்: மாலை 4:00 மணி முதல் மாலை 6:00 மணி வரை

எங்கள் பக்கத்தை Like செய்து எம்முடன் தொடர்ந்தும் இணைந்திருங்கள்…

Facebook :- LIKE

Facebook Groups :- Joined

* இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் உங்கள் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். நன்றி!

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular


colombotamil
To Top