செய்திகள்

பெண்கள் ஆண்களை திருப்திப்படுத்த என்ன செய்ய வேண்டும் தெரியுமா?

உங்கள் கணவனை எந்த விதத்தில் மகிழ்ச்சியடைய மற்றும் திருப்ப்திப்படுத்த விஷயங்களை செய்யலாம் என்று நீங்கள் யோசிக்கிறீர்கள் என்றால், இக்கட்டுரையை முழுவதுமாக படிக்கவும்.

முத்தங்கள்

உங்கள் கணவர் படுக்கையில் இருந்தால், நீங்கள் எழுந்ததும் அதிகாலையில் இதைச் செய்யலாம். நீங்கள் இருவரும் வேலைக்குச் செல்லும்போது அவரின் கன்னங்களில் முத்தங்கள் கொடுக்கலாம். இது மட்டுமல்லாமல், நீங்கள் படுக்கையில் முத்தம் கொடுக்கும்போது அவரது நெற்றியில் மற்றும் கன்னங்களில் மென்மையான முத்தங்களை நடலாம்.

பிடித்த காலை உணவு

பிடித்த உணவைத் தயாரிப்பதன் மூலம் நீங்கள் எப்போதும் உங்கள் கணவனை பற்றிக் கொள்ளலாம். இது காலை உணவு அல்லது இரவு உணவாக இருந்தாலும், உங்கள் கூட்டாளருக்கு பிடித்த உணவு அல்லது வேறு ஏதாவது மூலம் ஆச்சரியப்படுத்துங்கள்.

இனிமையான குறிப்பு

சிறு குறிப்புகள் மூலம் உங்கள் பங்குதாரர் மீதான உங்கள் அக்கறையையும் அன்பையும் வெளிப்படுத்தலாம். உங்கள் வாழ்க்கையில் அவரைப் பெறுவது எவ்வளவு அதிர்ஷ்டம் என்று நீங்கள் எழுதலாம். நீங்கள் எந்த குறிப்புகளையும் எழுத முடியாவிட்டால், நீங்கள் அவருக்கு சில செய்திகளை அனுப்பலாம்.

நல்ல மசாஜ்

ஒரு நிதானமான தலை மசாஜ் உங்கள் கூட்டாளரை மகிழ்விக்கும் மற்றொரு வழியாகும். நீங்கள் அவருக்கு தினசரி அடிப்படையில் மசாஜ் கொடுக்க வேண்டியதில்லை. அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் இதை வாரத்திற்கு ஒரு முறை செய்யலாம்.

இது உங்கள் கணவனுக்கு நிம்மதியாகவும் வசதியாகவும் இருப்பதோடு மட்டுமல்லாமல், அவரிடம் உங்கள் அன்பையும் பாசத்தையும் பிரதிபலிக்கும்.

நண்பர்களுடன் நேரம் செலவிட விடுங்கள்

உங்கள் கவனவரை அவரது நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிட அல்லது வெளிப்பயணத்திற்கு செல்ல அனுமதிப்பது அவரைப் பற்றிக் கொள்ள ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

நீங்கள் அவருக்காக ஒரு இரவையும் திட்டமிடலாம். அவர் இதைச் சொல்லாவிட்டாலும், அவர் உங்களுடன் எவ்வளவு செய்கிறாரோ அதேபோல் தனது நண்பர்களுடன் ஹேங்கவுட் செய்ய அவர் விரும்புகிறார்.

எனவே, ஒரு பிக்னிக் அல்லது ஒரு இரவு நேரத்தைத் திட்டமிடுவதன் மூலம் அவரை ஏன் ஆச்சரியப்படுத்தக்கூடாது, அவர் தனது நண்பர்களுடன் ரசிக்க முடியும்.

நீராவி குளியல் செய்யுங்கள்

உங்கள் கணவனுடன் நீராவி குளியல் செய்வதன் மூலம் ஆச்சரியப்படுத்தலாம். அவரை மகிழ்ச்சியடைய செய்வது மட்டுமல்லாமல், சில காதல் தருணங்களையும் ஒன்றாகப் பகிர்ந்து கொள்ள நீங்கள் அவ்வாறு செய்யலாம்.

சில காதல் இரவு திகதிகளைத் திட்டமிடுங்கள்

சில இரவு உணவுகளில் வெளியே செல்வது உங்கள் மனிதனைப் பற்றிக் கொள்ளும் மற்றொரு வழியாகும். நீங்கள் ஒரு ஆடம்பரமான உணவகத்தில் ஒரு நல்ல தேதியைத் திட்டமிட்டு அவரை அந்த இடத்திற்கு அழைத்துச் செல்லலாம்.

பொழுதுபோக்குகளில் பங்கேற்றுக்கொள்ளுங்கள்

நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒரு பொழுதுபோக்கில் பங்கேற்கும்போது, அதை சிறந்த முறையில் அனுபவிக்கிறீர்கள் என்பதைப் புரிந்துகொள்வது மிகவும் முக்கியம். உதாரணமாக, உங்கள் பங்குதாரர் வாசிப்பதில் விருப்பம் இருந்தால், நீங்கள் அவருடன் ஒரு புத்தகத்தையும் படிக்கலாம். இதேபோல், அவர் ஒரு விளையாட்டு ஆர்வலராக இருந்தால், நீங்கள் அதில் ஆர்வம் காட்டலாம்.

ஃபோர்ப்ளேயில் உங்களை ஈடுபடுத்துங்கள்

உங்கள் உறவில் ஒரு நல்ல பிணைப்பை உடலுறவு ஏற்படுத்தும். நல்ல ஃபோர்ப்ளே உங்கள் வாழ்க்கையின் அன்பைப் பற்றிக் கொள்ள ஒரு வழியாகவும் இருக்கலாம். சிற்றின்ப செயலில் உங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ள நேராக படுக்கையில் குதித்து நிர்வாணமாக க்ளைமேக்ஸ் அடைவதற்கு பதிலாக, நீங்கள் கொஞ்சம் அழகாக இருக்க முடியும்.

முயற்சிகளைப் பாராட்டுங்கள்

உங்கள் கணவனின் கடின உழைப்பு மற்றும் முயற்சிகளைப் பாராட்டுவது அவரைப் பற்றிக் கொள்ள ஒரு வழியாகும். ஆண்களும் பாராட்டுக்களைப் பெற விரும்புகிறார்கள். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களின் முன்னால் நீங்கள் அவரைப் புகழ்ந்து பேசலாம்.

எதிர்பாராத பரிசுகளை கொடுங்கள்

உதாரணமாக, அவர் எப்போதும் ஒரு சட்டை வாங்க விரும்பினால், ஆனால் அவரிடம் போதுமான பணம் இல்லாததால் அதை நீங்கள் வாங்கி கொடுக்கலாம். தலையணை அல்லது அவர் வாங்கத் திட்டமிட்ட மொபைல் கேஸையும் வாங்கலாம்.

அவரது பணியிடத்தில் ஒரு ஆச்சரியமான வருகையை செலுத்துங்கள்

மதிய உணவு நேரத்தில் அவரது பணியிடத்திற்கு ஒரு ஆச்சரியமான வருகை தருவது அவரைப் பற்றிக் கொள்ள மற்றொரு காதல் வழியாகும். உங்கள் எல்லா நேரத்திலும் பிடித்த மதிய உணவைக் கொண்டுவருவதைக் கண்டு உங்கள் கணவன் மகிழ்ச்சியடைவான் என்று நாங்கள் உறுதியாக நம்புகிறோம்.

நீங்கள் ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு முறை அவரைப் பார்க்கலாம். ஆனால் நீங்கள் அவரது அலுவலகத்தில் அவரைப் பார்க்க முடிந்தால், நீங்கள் குறைந்தபட்சம் சில பூக்களை அனுப்பலாம் அல்லது அவருக்கு பிடித்த உணவை ஆர்டர் செய்யலாம்.

விடுமுறையில் அவரை அழைத்துச் செல்லுங்கள்

உங்கள் கூட்டாளரை ஒரு நல்ல விடுமுறையில் அழைத்துச் செல்வது உங்கள் உறவில் அதிசயங்களைச் செய்யும். பயணத்தைத் திட்டமிடுவதற்கும் டிக்கெட்டுகளை முன்பதிவு செய்வதற்கும் நீங்கள் பொறுப்பேற்கலாம். இது ஒருவருக்கொருவர் இருப்பதற்கும், உங்கள் அன்பை அவர்மீது பொழிவதற்கும் போதுமான நேரத்தை வழங்கும்.

எங்கள் பக்கத்தை Like செய்து எம்முடன் தொடர்ந்தும் இணைந்திருங்கள்…

Facebook :- LIKE

Facebook Groups :- Joined

* இந்த பதிவு உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் உங்கள் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். நன்றி!

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular


colombotamil
To Top