செய்திகள்

சேரனை மீட்க வேண்டும் என்று கூறியவர்களுக்கு அஜித், விஜய் பட இயக்குனர் கண்டனம்

பிக்பாஸ்

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் தேசிய விருது பெற்ற இயக்குனர் சேரன் அவமதிக்கப்படுவதாகவும், அவர் கஷ்டப்படுவதை காண சகிக்க முடியவில்லை என்றும், எனவே பிக்பாஸ் வீட்டிற்குள் நுழைந்து சேரனை மீட்டெடுப்போம் என்றும் இயக்குனர் அமீர் உள்பட ஒருசிலர் சமீபத்தில் கருத்து தெரிவித்திருந்தனர்.

இதற்கு பதிலளித்த இயக்குனர் பேரரசு, ‘பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு இயக்குநர் சேரனை யாரும் இழுத்து கொண்டு போய் சிறை வைக்கவில்லை. இது சேரனின் தனிப்பட்ட முடிவு. சேரன் அவர்கள் குடும்ப சூழ்நிலை காரணமாக, பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டுள்ளார். நிகழ்ச்சியில் அவர் நீடிக்க கூடாது என கூறுவதற்கு யாருக்கும் தகுதியில்லை’ என்று இயக்குனர் பேரரசு தெரிவித்தார்.

மேலும் பிக்பாஸ் வீட்டில் இருக்கும் இயக்குனர் சேரனை மீட்க வேண்டும் என கூறுபவர்கள், அவரை பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியிலிருந்து தூக்கி வர வேண்டும் என கூறுபவர்கள், சேரனின் பொருளாதார பிரச்னைகளை தீர்ப்பார்களா? என்றும் இயக்குனர் பேரரசு கேள்வி கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

விஜய் நடித்த ‘திருப்பாச்சி, சிவகாசி, அஜித் நடித்த ‘திருப்பதி உள்பட இயக்குனர் சேரன் பல திரைப்படங்களை இயக்கியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Most Popular


colombotamil
To Top